| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 15:00-15:50 | QS 4207 | QS | C | 140 | 137 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ณัฐวุฒิ คงลำพันธุ์ ดร.เฉลิมภัทร พงศ์อาจารย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318020060:การจัดการธุรกิจ ชั้นปี 1 2 : 62210209 : นางสาวเงินตรา ด่านเดิม ชั้นปี 4 3 : 62262598 : นางสาวธิติมา ยอดเกิด ชั้นปี 4 5 : 62346373 : นางสาวลักษิกา วงศ์บุญจันทร์ ชั้นปี 4 6 : 62264561 : นางสาววนิดา เครือแดง ชั้นปี 5 7 : 63344033 : นางสาวนันทพร การินตา ชั้นปี 3 8 : 63341216 : นางสาวจิรนันท์ สีดาวงษ์ ชั้นปี 4 9 : 63661567 : นางสาวพรนภัส นัยนาพิศุทธิ์ ชั้นปี 4 10 : 63523407 : นางสาวรสริน เกลี้ยงดี ชั้นปี 4 11 : 64340027 : นางสาวพิชชาภา โสธรวงษ์ ชั้นปี 4 12 : 63240229 : นางสาวกัญญาณัฐ ถนอมพวง ชั้นปี 4 13 : 63165034 : นางสาววรรณนิภา บุญดุฉาว ชั้นปี 5 14 : 63260029 : นายธนัชพลรัตน์ อ่อนช่างเหล็ก ชั้นปี 3 | 134-125-9 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2564 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | *จำนวนนิสิตเกินความจุห้อง* |
|
| 02 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร2-307 | ปราบไตรจักร2 | C | 83 | 82 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | ปราบไตรจักร2-308 | ปราบไตรจักร2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สุจินดา เจียมศรีพงษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318070060:คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปี 2 2 : 63361894 : นางสาวณัฐณิชา ดุษฎีพาณิชย์ ชั้นปี 5 3 : 63312896 : นางสาวปัญญดา พันผง ชั้นปี 4 4 : 62760759 : นางสาวโยษิตา วงศ์ธนาพัฒน์ ชั้นปี 5 | 80-80-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | *จำนวนนิสิตเกินความจุห้อง* |
|
| 03 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร2-308 | ปราบไตรจักร2 | C | 83 | 65 | 18 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | ปราบไตรจักร2-308 | ปราบไตรจักร2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สุจินดา เจียมศรีพงษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318070060:คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปี 2 2 : 63661567 : นางสาวพรนภัส นัยนาพิศุทธิ์ ชั้นปี 4 3 : 62262598 : นางสาวธิติมา ยอดเกิด ชั้นปี 4 4 : 61344110 : นายปภพ อ่องเอิบ ชั้นปี 4 5 : 61342604 : นายไตรภพ รุ่งรังษี ชั้นปี 4 6 : 62760759 : นางสาวโยษิตา วงศ์ธนาพัฒน์ ชั้นปี 5 7 : 63340066 : นายจรุงฤทธิ์ ปานชัย ชั้นปี 4 | 80-62-18 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|