| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | 154 | 153 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ยอดพล เทพสิทธา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 3 2 : 62190365 : นางสาวจุฑารัตน์ คำมา ชั้นปี 6 3 : 64190455 : นายธัญเทพ ธารธาราทรัพ ชั้นปี 4 4 : 64192701 : นางสาวพรรษา จันทร์หีบ ชั้นปี 4 5 : 64194705 : นายอัครพล บุญยืนนาน ชั้นปี 4 6 : 64190745 : นางสาวจีรณา เรืองโชติ ชั้นปี 4 7 : 64193333 : นางสาวโยษิตา โลหะเวช ชั้นปี 4 8 : 64194323 : นางสาวสุภาวิตา เวฬุกร ชั้นปี 4 9 : 64192534 : นางสาวปัทมวรรณ หงษ์ศิลา ชั้นปี 4 10 : 64193135 : นายภาคิน เชื้อหมอ ชั้นปี 4 11 : 64194774 : นางสาวอิสริยา มีคำ ชั้นปี 4 12 : 64192251 : นางสาวนิภาพร วงษ์ใส ชั้นปี 4 13 : 64193364 : นางสาวระพีพรรณ พฤษโสภี ชั้นปี 4 14 : 64191902 : นายธัณพงษ์ ปวงงาม ชั้นปี 4 15 : 64191636 : นางสาวทักษพร จิ๋วภู่ ชั้นปี 4 16 : 64194422 : นางสาวเสาวลักษณ์ เสือเปรม ชั้นปี 4 18 : 64192268 : นางสาวนิภาพร ไก่แก้ว ชั้นปี 4 19 : 64191414 : นางสาวณัฐณิชา รุ่งแจ้ง ชั้นปี 4 20 : 64193869 : นางสาวศิริลักษณ์ ชื่นใจดี ชั้นปี 4 21 : 64190660 : นางสาวจิรนันท์ หงษ์ไกร ชั้นปี 4 22 : 64194194 : นายสุกฤษฎิ์ สอนเกิด ชั้นปี 4 23 : 64193982 : นางสาวศุภาพิชญ์ ศรีสวัสดิ์ ชั้นปี 4 24 : 63190692 : นางสาวชนมน ศรีสนิท ชั้นปี 5 25 : 64210689 : นางสาวณัฐนิชา ปั้นสังข์ ชั้นปี 4 26 : 64192275 : นางสาวนิศากร สิงห์ทอง ชั้นปี 4 | 130-129-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 มี.ค. 2567 เวลา 08:30 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร2-311 | ปราบไตรจักร2 | C | 121 | 118 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2301 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นฤมล เสกธีระ ผศ.ดร.ฉัตรพร หาระบุตร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 3 2 : 62192611 : นายสกุลวัตร วัตรงาม ชั้นปี 5 3 : 62191515 : นายพงษ์พสิษฐ์ มีผดุง ชั้นปี 6 4 : 64192534 : นางสาวปัทมวรรณ หงษ์ศิลา ชั้นปี 4 5 : 64193814 : นางสาวศิรดา ชำนาญ ชั้นปี 4 6 : 66193386 : นายอธิวัฒน์ ปิ่นเฉลียว ชั้นปี 2 7 : 64193234 : นางสาวมธุมาส จูนก ชั้นปี 4 8 : 64190882 : นางสาวชนาภร ทรัพย์เขียน ชั้นปี 4 9 : 64193210 : นายภูวนาท อาดำ ชั้นปี 4 10 : 64190677 : นางสาวจิรประภา สู่สุข ชั้นปี 4 11 : 64191643 : นางสาวทัศนพรรณ อาชาวัฒนกุล ชั้นปี 4 12 : 64190547 : นางสาวขวัญนุช ชวนรำลึก ชั้นปี 4 | 110-107-3 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 มี.ค. 2567 เวลา 08:30 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 03 | | อังคาร | 15:00-16:50 | ปราบไตรจักร2-311 | ปราบไตรจักร2 | C | 116 | 70 | 46 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร2-311 | ปราบไตรจักร2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อชิชญา อ๊อตวงษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 3 2 : 63193631 : นางสาวอรทัย ใจวิชา ชั้นปี 5 3 : 63192078 : นางสาวพิชชานันท์ หนองแฝก ชั้นปี 5 4 : 63190654 : นางสาวเจตสิกา จำนงประโคน ชั้นปี 5 5 : 63190814 : นางสาวชุติกาญจน์ ศรีดอนชัย ชั้นปี 5 6 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 4 7 : 63191392 : นางสาวธัญญลักษณ์ หยิบงามเจริญสุข ชั้นปี 5 8 : 63190913 : นางสาวณัชชา น่วมวัฒน์ ชั้นปี 4 9 : 63191668 : นายนิติศักดิ์ อนุสนธิ์ ชั้นปี 5 | 90-58-32 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 20-5-15 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 มี.ค. 2567 เวลา 08:30 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|