| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 10:00-11:50 | Pharma 6203 | Pharma 6 | L | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พัชราภรณ์ สุดชาฎา รศ.ดร.จันทิมา เมทนีธร นายศุภชัย อินสุข |
| | | หมายเหตุ: | เภสัชฯ |
|
| 02 | | พุธ | 10:00-11:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 39 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พัชราภรณ์ สุดชาฎา รศ.ดร.จันทิมา เมทนีธร นายศุภชัย อินสุข |
| | | หมายเหตุ: | เภสัชฯ |
|
| 03 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | Pharma 6306 | Pharma 6 | L | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พัชราภรณ์ สุดชาฎา รศ.ดร.จันทิมา เมทนีธร นายศุภชัย อินสุข |
| | | หมายเหตุ: | Cos. |
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 57 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เริงวิทย์ บุญโยม |
| | | หมายเหตุ: | เทคนิคการแพทย์ |
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 53 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.มันทนา วาดไธสง ดร.กนกวรรณ เดมีย์กุล |
| | | หมายเหตุ: | เทคโน ฯ |
|
| 06 | | ศุกร์ | 14:00-15:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 65 | 61 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ศุภวิทู สุขเพ็ง นางสาวบริพัฒน์ กัดมั่น |
| | | หมายเหตุ: | รังสีเทคนิค |
|
| 07 | | ศุกร์ | 09:00-10:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 55 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.มัทนา ภูมิประพัทธ์ |
| | | หมายเหตุ: | กายภาพบำบัด |
|
| 08 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 40 | 28 | 12 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ดาราวรรณ เพ็ชร์ช้าง |
| | | หมายเหตุ: | ทัศนมาตร์ |
|
| 09 | | พุธ | 13:00-14:50 | MD 332 | MD | C | 61 | 61 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุดสรวง ยุทธนา นายณรงค์ จัตุรัส |
| | | หมายเหตุ: | จุลชีววิทยา |
|
| 10 | | อังคาร | 13:00-14:50 | MD 232 | MD | C | 49 | 47 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ดวงพร ทองน้อย นายณรงค์ จัตุรัส |
| | | หมายเหตุ: | วิทย์การแพทย์ |
|
| 11 | | พุธ | 13:00-14:50 | MD 332 | MD | C | 23 | 23 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุดสรวง ยุทธนา ผศ.ดร.จตุพร เงินคำ |
| | | หมายเหตุ: | วิทย์การแพทย์ |
|
| 12 | | อังคาร | 13:00-14:50 | MD 232 | MD | C | 33 | 33 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ดวงพร ทองน้อย นายณรงค์ จัตุรัส |
| | | หมายเหตุ: | พยาธิฯ |
|
| 14 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 4209 | QS | L | 61 | 61 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Paulo(CLOSE) Bedonia Masangcay |
| | | หมายเหตุ: | สาธารณสุขศาสตร์ |
|
| 15 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 4105 | QS | L | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Paul Brendan Watson |
| | | หมายเหตุ: | การแพทย์แผนไทยประยุกต์ |
|
| 16 | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 4208 | QS | C | 31 | 30 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Paulo(CLOSE) Bedonia Masangcay |
| | | หมายเหตุ: | อนามัยสิ่งแวดล้อม |
|
| 17 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 4106 | QS | L | 38 | 38 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane |
| | | หมายเหตุ: | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย |
|
| 18 | | อังคาร | 08:00-09:50 | AG 2205 | AG 2 | C | 50 | 47 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อาภรณ์ชนิศ แสงสังข์ |
| | | หมายเหตุ: | เกษตร |
|
| 19 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS 4202 | QS | C | 57 | 56 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Paulo(CLOSE) Bedonia Masangcay |
| | | หมายเหตุ: | เกษตร |
|
| 20 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | AG 2109 | AG 2 | C | 65 | 64 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อาภรณ์ชนิศ แสงสังข์ |
| | | หมายเหตุ: | เกษตร |
|
| 21 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | QS 4202 | QS | C | 66 | 62 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Paulo(CLOSE) Bedonia Masangcay |
| | | หมายเหตุ: | เกษตร |
|
| 22 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | AG 2203 | AG 2 | C | 53 | 52 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Arthur John(CLOSE) Pollock |
| | | หมายเหตุ: | เกษตร |
|
| 24 | | พุธ | 13:00-14:50 | SC4-207 | SC 4 (Chem) | L | 35 | 32 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สุกัญญา รอส ผศ.(พิเศษ) ดร.Gareth Michael Ross |
| | | หมายเหตุ: | CHEM |
|
| 25 | | พุธ | 13:00-14:50 | SC4-208 | SC 4 (Chem) | L | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Dr.Filip Kielar ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.อุทัย วิชัย |
| | | หมายเหตุ: | CHEM |
|
| 26 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | L | 41 | 41 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.รินรดา ธรรมชัย |
| | | หมายเหตุ: | MATH |
|
| 27 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | L | 41 | 41 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อนุพันธ์ เนตยานันท์ |
| | | หมายเหตุ: | MATH |
|
| 28 | | อังคาร | 15:00-16:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | L | 43 | 43 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยรัตน์ มดนาค |
| | | หมายเหตุ: | STAT |
|
| 29 | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC5-217 | SC 5 (Phy) | L | 38 | 38 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ศ.ดร.ธีระชัย บงการณ์ |
| | | หมายเหตุ: | Physics |
|
| 30 | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC5-218 | SC 5 (Phy) | L | 51 | 49 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วราภรณ์ รัตตนงพิสัตย์ Dr.Kyle Vitautas Lopin |
| | | หมายเหตุ: | Applied Physics |
|
| 31 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC1-301 | SC 1 | L | 47 | 47 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วันสุรีย์ มาศกรัม |
| | | หมายเหตุ: | IT CS |
|
| 32 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | L | 48 | 48 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จรัสศรี รุ่งรัตนาอุบล |
| | | หมายเหตุ: | IT CS |
|
| 33 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | L | 49 | 44 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.(พิเศษ) ดร.Antony(CLOSE) Harfield |
| | | หมายเหตุ: | IT CS |
|
| 34 | | จันทร์ | 09:00-10:50 | EN 510 | EN | C | 38 | 27 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อรนุช เนาวเกตุ |
| | | หมายเหตุ: | วิศวะ |
|
| 35 | | อังคาร | 09:00-10:50 | EN 510 | EN | C | 47 | 47 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อรนุช เนาวเกตุ |
| | | หมายเหตุ: | วิศวะ |
|
| 36 | | พุธ | 09:00-10:50 | EN 510 | EN | C | 39 | 39 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อรนุช เนาวเกตุ |
| | | หมายเหตุ: | วิศวะ |
|
| 37 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | EN 510 | EN | C | 37 | 36 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อรนุช เนาวเกตุ |
| | | หมายเหตุ: | วิศวะ |
|
| 38 | | อังคาร | 13:00-14:50 | EN 510 | EN | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อรนุช เนาวเกตุ |
| | | หมายเหตุ: | วิศวะ |
|
| 39 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | EN 509 | EN | C | 54 | 54 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายธีรพจน์ วงษา |
| | | หมายเหตุ: | วิศวะ |
|
| 40 | | อังคาร | 09:00-10:50 | EN 511 | EN | C | 45 | 32 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายธีรพจน์ วงษา |
| | | หมายเหตุ: | วิศวะ |
|
| 41 | | อังคาร | 15:00-16:50 | EN 510 | EN | C | 39 | 38 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อรนุช เนาวเกตุ |
| | | หมายเหตุ: | วิศวะ |
|
| 42 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | EN 510 | EN | C | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อรนุช เนาวเกตุ |
| | | หมายเหตุ: | วิศวะ |
|
| 43 | | อังคาร | 13:00-14:50 | EN 511 | EN | C | 68 | 51 | 17 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายธีรพจน์ วงษา |
| | | หมายเหตุ: | วิศวะ |
|
| 44 | | อังคาร | 15:00-16:50 | EN 511 | EN | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายธีรพจน์ วงษา |
| | | หมายเหตุ: | วิศวะ |
|
| 45 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ARC 414 | ARC | L | 41 | 36 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พัชรวัฒน์ สุริยงค์ |
| | | หมายเหตุ: | PPD |
|
| 46 | | อังคาร | 08:00-09:50 | ARC 314 | ARC | C | 45 | 40 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี |
| | | หมายเหตุ: | VISA |
|
| 47 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ARC 414 | ARC | C | 48 | 40 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี |
| | | หมายเหตุ: | IMD |
|
| 48 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | QS 2207 | QS | C | 46 | 46 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Cole Mack Mayes |
| | | หมายเหตุ: | Human |
|
| 49 | | อังคาร | 10:00-11:50 | QS 2207 | QS | C | 57 | 55 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Paul Brendan Watson |
| | | หมายเหตุ: | Human |
|
| 50 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 3207 | QS | C | 62 | 58 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Paul Brendan Watson |
| | | หมายเหตุ: | Human |
|
| 51 | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 4204 | QS | C | 64 | 57 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane |
| | | หมายเหตุ: | Human |
|
| 57 | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 4211 | QS | L | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายปัณณวิชญ์ ตปนียากร |
| | | หมายเหตุ: | LAW |
|
| 58 | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 4210 | QS | L | 53 | 53 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.เมธินี สุวรรณกิจ |
| | | หมายเหตุ: | LAW |
|
| 59 | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 4209 | QS | C | 50 | 47 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ภคนัช สุทเธนทร์ |
| | | หมายเหตุ: | LAW |
|
| 60 | | อังคาร | 13:00-14:50 | QS 4210 | QS | C | 52 | 46 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Arthur John(CLOSE) Pollock |
| | | หมายเหตุ: | LAW |
|
| 62 | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 4203 | QS | C | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุดากาญจน์ ปัทมดิลก |
| | | หมายเหตุ: | BC-BEC |
|
| 63 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 4201 | QS | C | 60 | 55 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.รัฐพล ไชยรัตน์ |
| | | หมายเหตุ: | ISC-BEC |
|
| 64 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 3212 | QS | C | 55 | 55 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ลลิตา จิตต์การุญ |
| | | หมายเหตุ: | MC-BEC |
|
| 65 | | พุธ | 15:00-16:50 | QS 2201 | QS | L | 40 | 32 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ลลิตา จิตต์การุญ |
| | | หมายเหตุ: | BA-BEC |
|
| 66 | | พุธ | 15:00-16:50 | QS 2201 | QS | L | 44 | 44 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ลลิตา จิตต์การุญ |
| | | หมายเหตุ: | BA-BEC |
|
| 67 | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | QS 3212 | QS | L | 82 | 75 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ลลิตา จิตต์การุญ |
| | | หมายเหตุ: | PR-BEC |
|
| 68 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | QS 4204 | QS | C | 60 | 56 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane |
| | | หมายเหตุ: | BEC-Econ |
|
| 71 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | ED 2208 | ED 2 | L | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Vincent Busaing Martinez |
| | | หมายเหตุ: | Math-ED |
|
| 72 | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | ED 1105 | ED 1 | C | 32 | 32 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.วรินทร บุญยิ่ง |
| | | หมายเหตุ: | Physic-ED |
|
| 73 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | ED 2202 | ED 2 | C | 25 | 25 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ภูฟ้า เสวกพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | Chem-ED |
|
| 74 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ED 1105 | ED 1 | C | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Vincent Busaing Martinez |
| | | หมายเหตุ: | Bio-ED |
|
| 75 | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | ED 1103 | ED 1 | C | 23 | 23 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.กอบสุข คงมนัส |
| | | หมายเหตุ: | Computer-ED |
|
| 76 | | พุธ | 13:00-14:50 | ED 1103 | ED 1 | C | 28 | 28 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อ้อมธจิต แป้นศรี |
| | | หมายเหตุ: | Thai-ED |
|
| 77 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ED 1104 | ED 1 | C | 27 | 27 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.กอบสุข คงมนัส |
| | | หมายเหตุ: | Techno-ED |
|
| 78 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร2-201 | ปราบไตรจักร2 | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวพิชชาพร ดอกไม้ |
| | | หมายเหตุ: | PSYCHO |
|
| 79 | | พุธ | 15:00-16:50 | ปราบไตรจักร2-216 | ปราบไตรจักร2 | L | 33 | 32 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อรนุช เนาวเกตุ |
| | | หมายเหตุ: | POL |
|
| 80 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร2-216 | ปราบไตรจักร2 | L | 31 | 30 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อรนุช เนาวเกตุ |
| | | หมายเหตุ: | POL |
|
| 81 | | อังคาร | 13:00-14:50 | QS 2102 | QS | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ฟ้ารุ่ง มีอุดร |
| | | หมายเหตุ: | SOCDEV |
|
| 82 | | อังคาร | 13:00-14:50 | QS 2209 | QS | L | 54 | 53 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.กมเลศ โพธิกนิษฐ |
| | | หมายเหตุ: | SOCDEV |
|
| 83 | | อังคาร | 10:00-11:50 | QS 2301 | QS | L | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พัทธชนก กิติกานันท์ |
| | | หมายเหตุ: | HIS |
|
| 84 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พัทธชนก กิติกานันท์ |
| | | หมายเหตุ: | HIS |
|
| 85 | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 41 | 40 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พัทธชนก กิติกานันท์ |
| | | หมายเหตุ: | HIS |
|
| 86 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC3-107 | SC 3 (Bio) | L | 20 | 18 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สิริลักษณ์ ชัยจำรัส ผศ.ดร.ศรีสังวาลย์ ลายวิเศษกุล |
| | | หมายเหตุ: | BIO |
|
| 87 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC3-314 | SC 3 (Bio) | L | 21 | 20 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.อนุพันธ์ กงบังเกิด ผศ.ดร.มลิวรรณ นาคขุนทด |
| | | หมายเหตุ: | BIO |
|
| 88 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC3-315 | SC 3 (Bio) | L | 20 | 17 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ปรารถนา โลพิน ดร.หทัยทิพย์(CLOSE) ชาชิโย |
| | | หมายเหตุ: | BIO |
|
| 89 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC3-508 | SC 3 (Bio) | L | 20 | 18 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ผศ.ดร.พิทักษ์ อินธิมา |
| | | หมายเหตุ: | BIO |
|
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ)(ตรีควบโท) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 13:00-14:50 | MD 332 | MD | C | 4 | 4 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุดสรวง ยุทธนา ผศ.ดร.จตุพร เงินคำ |
|