| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | 120 | 0 | 120 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-09:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยรัตน์ มดนาค
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 90-0-90 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | 100 | 0 | 100 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-09:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.หาญศึก ตาลศรี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 100-0-100 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | 100 | 0 | 100 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-09:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.โสภิตา ขำรอด
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 100-0-100 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | 90 | 0 | 90 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-09:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุจิตรา สงวนสิน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 90-0-90 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 43 | ปราบไตรจักร | C | 120 | 0 | 120 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-09:50 | ปราบไตรจักร 43 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐาปะนีย์ ไกรวีระเดชาชัย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 2 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 90-0-90 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 53 | ปราบไตรจักร | C | 120 | 0 | 120 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-09:50 | ปราบไตรจักร 53 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.รัตนาพร วังคีรี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 120-0-120 120-0-120 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-303 | SC 1 | C | 10 | 0 | 10 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC1-303 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยรัตน์ มดนาค
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307100065:วิศวกรรมนวัตกรรมอัจฉริยะ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 | 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|