| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 08:00-09:50 | Pharma 1102 | Pharma 1 | L | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พัชราภรณ์ สุดชาฎา รศ.ดร.จันทิมา เมทนีธร นายศุภชัย อินสุข |
|
| 02 | | พุธ | 08:00-09:50 | Pharma 1102 | Pharma 1 | L | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พัชราภรณ์ สุดชาฎา รศ.ดร.จันทิมา เมทนีธร นายศุภชัย อินสุข |
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-11:50 | Pharma 6306 | Pharma 6 | L | 40 | 27 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พัชราภรณ์ สุดชาฎา รศ.ดร.จันทิมา เมทนีธร นายศุภชัย อินสุข |
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2211 | QS | L | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จิรภาส จงจิตวิมล ผศ.ดร.ทศพล สุรนัคครินทร์ |
|
| 05 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS 2204 | QS | L | 61 | 54 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.มันทนา วาดไธสง Ms.Nancy Guigue Catane ผศ.ดร.มณฑาทิพย์ ภูมิวณิชชา |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | QS 2202 | QS | L | 65 | 60 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ศุภวิทู สุขเพ็ง ผศ.ดร.ภัสสุรีย์ ชีพสุมนต์ ดร.อิศรา คงมี |
|
| 07 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 4208 | QS | L | 60 | 51 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.มัทนา ภูมิประพัทธ์ ดร.พิชญาภา สิริเดชกุล |
|
| 08 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 4104 | QS | L | 40 | 27 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ดาราวรรณ เพ็ชร์ช้าง Ms.Nancy Guigue Catane |
|
| 09 | | ศุกร์ | 16:00-17:50 | MD 331 | MD | C | 65 | 63 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จตุพร เงินคำ นายณรงค์ จัตุรัส |
|
| 10 | | ศุกร์ | 16:00-17:50 | MD 233 | MD | C | 53 | 48 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ดวงพร ทองน้อย ผศ.ร.ท.หญิง ดร.สายศิริ(CLOSE) มีระเสน |
|
| 12 | | ศุกร์ | 16:00-17:50 | MD 332 | MD | C | 35 | 33 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุดสรวง ยุทธนา |
|
| 13 | | ศุกร์ | 16:00-17:50 | MD 332 | MD | C | 28 | 28 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายณรงค์ จัตุรัส |
|
| 14 | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | QS 2202 | QS | L | 61 | 61 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิชญาภา สิริเดชกุล |
|
| 15 | | อังคาร | 13:00-14:50 | QS 4204 | QS | L | 75 | 30 | 45 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ปวีณา จันทร์นวล |
|
| 16 | | อังคาร | 13:00-14:50 | QS 3108 | QS | L | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ทศพล สุรนัคครินทร์ |
|
| 17 | | อังคาร | 14:00-15:50 | QS 4111 | QS | L | 31 | 31 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพรัตน์ จันทร์โสภา |
|
| 18 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | AG 2203 | AG 2 | L | 35 | 32 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นรภัทร หวันเหล็ม รศ.ดร.ทศพร อินเจริญ ผศ.ดร.น.สพ.นิรันดร์ เอกศิริ ผศ.ดร.อมรรัตน์ วันอังคาร รศ.ดร.รังสรรค์ เจริญสุข ผศ.ดร.สนธยา นุ่มท้วม รศ.ดร.วิลาสินี อินญาวิเลิศ |
|
| 19 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | AG 2201 | AG 2 | L | 57 | 56 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิภา หอมหวล |
|
| 20 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | AG 5307 | AG 5 | L | 69 | 67 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ทิพวรรณ ทองสุข ดร.เจษฎา วิชาพร ดร.สุกีวรรณ เดชโยธิน ผศ.ดร.วรรณพร คลังเพชร อุเอโนะ |
|
| 21 | | อังคาร | 08:00-09:50 | AG 2203 | AG 2 | L | 55 | 45 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Arthur John(CLOSE) Pollock |
|
| 22 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | AG 2205 | AG 2 | L | 56 | 55 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Arthur John(CLOSE) Pollock |
|
| 23 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | AG 2209 | AG 2 | C | 37 | 35 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ภนิตดา พรหมสิทธิ์ เชนรัชชสิทธิ์ รศ.ดร.ชัชวาลย์ จันทรวิจิตร |
|
| 26 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC4-207 | SC 4 (Chem) | C | 37 | 33 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.บุษบา(CLOSE) ปิ่นชัยพัฒน์ ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร |
| | | หมายเหตุ: | CHEM |
|
| 27 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC4-208 | SC 4 (Chem) | C | 37 | 37 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.บุษบา(CLOSE) ปิ่นชัยพัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | CHEM |
|
| 28 | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC1-301 | SC 1 | C | 41 | 41 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อนุพันธ์ เนตยานันท์ |
| | | หมายเหตุ: | MATH |
|
| 29 | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC1-304 | SC 1 | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยรัตน์ มดนาค ผศ.ดร.ชมพิศ แก้วมณี |
| | | หมายเหตุ: | MATH |
|
| 30 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-301 | SC 1 | C | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สวพร(CLOSE) หิญชีระนันทน์ |
| | | หมายเหตุ: | STAT |
|
| 31 | | พุธ | 16:00-17:50 | SC3-508 | SC 3 (Bio) | L | 20 | 20 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.มลิวรรณ นาคขุนทด รศ.ดร.กิตติศักดิ์ พุทธชาติ ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.เนริสา คุณประทุม ผศ.ดร.พิทักษ์ อินธิมา ดร.หทัยทิพย์(CLOSE) ชาชิโย ผศ.ดร.ศรีสังวาลย์ ลายวิเศษกุล รศ.ดร.วันดี วัฒนชัยยิ่งเจริญ |
| | | หมายเหตุ: | BIO |
|
| 32 | | พุธ | 16:00-17:50 | SC3-107 | SC 3 (Bio) | L | 20 | 20 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.มลิวรรณ นาคขุนทด รศ.ดร.กิตติศักดิ์ พุทธชาติ ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.เนริสา คุณประทุม ผศ.ดร.พิทักษ์ อินธิมา ดร.หทัยทิพย์(CLOSE) ชาชิโย ผศ.ดร.ศรีสังวาลย์ ลายวิเศษกุล รศ.ดร.วันดี วัฒนชัยยิ่งเจริญ |
| | | หมายเหตุ: | BIO |
|
| 33 | | พุธ | 16:00-17:50 | SC3-314 | SC 3 (Bio) | L | 21 | 19 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.มลิวรรณ นาคขุนทด รศ.ดร.กิตติศักดิ์ พุทธชาติ ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.เนริสา คุณประทุม ผศ.ดร.พิทักษ์ อินธิมา ดร.หทัยทิพย์(CLOSE) ชาชิโย ผศ.ดร.ศรีสังวาลย์ ลายวิเศษกุล รศ.ดร.วันดี วัฒนชัยยิ่งเจริญ |
| | | หมายเหตุ: | BIO |
|
| 34 | | พุธ | 16:00-17:50 | SC3-315 | SC 3 (Bio) | L | 20 | 14 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.มลิวรรณ นาคขุนทด รศ.ดร.กิตติศักดิ์ พุทธชาติ ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.เนริสา คุณประทุม ผศ.ดร.พิทักษ์ อินธิมา ดร.หทัยทิพย์(CLOSE) ชาชิโย ผศ.ดร.ศรีสังวาลย์ ลายวิเศษกุล รศ.ดร.วันดี วัฒนชัยยิ่งเจริญ |
| | | หมายเหตุ: | BIO |
|
| 35 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC5-218 | SC 5 (Phy) | L | 55 | 51 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วราภรณ์ รัตตนงพิสัตย์ |
| | | หมายเหตุ: | PHYSICS APP |
|
| 36 | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC5-213 | SC 5 (Phy) | L | 42 | 39 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สมชาย เจียจิตต์สวัสดิ์ |
| | | หมายเหตุ: | PHYSICS |
|
| 37 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC2-215 | SC 2 (Math) | C | 53 | 52 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ไกรศักดิ์ เกษร |
| | | หมายเหตุ: | CSIT |
|
| 38 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | L | 51 | 50 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วันสุรีย์ มาศกรัม |
| | | หมายเหตุ: | CSIT |
|
| 39 | | อังคาร | 10:00-11:50 | EN 305 | EN | L | 41 | 41 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อรนุช เนาวเกตุ |
|
| 40 | | อังคาร | 15:00-16:50 | EN 305 | EN | L | 38 | 33 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อรนุช เนาวเกตุ |
|
| 41 | | พุธ | 10:00-11:50 | EN 305 | EN | L | 38 | 38 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อรนุช เนาวเกตุ |
|
| 42 | | พุธ | 13:00-14:50 | EN 305 | EN | L | 39 | 39 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อรนุช เนาวเกตุ |
|
| 43 | | พุธ | 15:00-16:50 | EN 305 | EN | L | 34 | 34 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อรนุช เนาวเกตุ |
|
| 44 | | พฤหัสบดี | 09:00-10:50 | EN 305 | EN | L | 48 | 37 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายธีรพจน์ วงษา |
|
| 45 | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | EN 305 | EN | L | 50 | 41 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายธีรพจน์ วงษา |
|
| 46 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | EN 305 | EN | L | 39 | 39 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อรนุช เนาวเกตุ |
|
| 47 | | อังคาร | 13:00-14:50 | EN 305 | EN | L | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อรนุช เนาวเกตุ |
|
| 48 | | ศุกร์ | 09:00-10:50 | EN 305 | EN | L | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายธีรพจน์ วงษา |
|
| 49 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | EN 305 | EN | L | 57 | 53 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายธีรพจน์ วงษา |
|
| 52 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | ARC 314 | ARC | C | 40 | 36 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี |
|
| 53 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ARC 314 | ARC | C | 50 | 41 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี |
|
| 54 | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | ARC 412 | ARC | C | 40 | 35 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี |
|
| 55 | | พุธ | 15:00-16:50 | QS 2203 | QS | L | 49 | 49 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วรรณประภา(CLOSE) สุขสวัสดิ์ |
| | | หมายเหตุ: | LAW |
|
| 56 | | พุธ | 15:00-16:50 | QS 2202 | QS | L | 49 | 44 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายปัณณวิชญ์ ตปนียากร |
| | | หมายเหตุ: | LAW |
|
| 57 | | พุธ | 15:00-16:50 | QS 2204 | QS | L | 56 | 54 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.เมธินี สุวรรณกิจ |
| | | หมายเหตุ: | LAW |
|
| 58 | | พุธ | 15:00-16:50 | QS 2206 | QS | L | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ภคนัช สุทเธนทร์ |
| | | หมายเหตุ: | LAW |
|
| 59 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS 3207 | QS | C | 74 | 72 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Cole Mack Mayes |
| | | หมายเหตุ: | HU |
|
| 60 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS 3209 | QS | C | 82 | 81 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Paulo(CLOSE) Bedonia Masangcay |
| | | หมายเหตุ: | HU |
|
| 61 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS 3208 | QS | C | 62 | 59 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane |
| | | หมายเหตุ: | HU |
|
| 68 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 4103 | QS | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ลลิตา จิตต์การุญ |
| | | หมายเหตุ: | BA-BEC |
|
| 69 | | อังคาร | 13:00-14:50 | QS 2207 | QS | C | 61 | 57 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Charles Edward Allen |
| | | หมายเหตุ: | com-BEC |
|
| 70 | | อังคาร | 13:00-14:50 | QS 4103 | QS | C | 40 | 32 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ลลิตา จิตต์การุญ |
| | | หมายเหตุ: | BA-BEC |
|
| 71 | | พุธ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร2-217 | ปราบไตรจักร2 | C | 81 | 74 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ลลิตา จิตต์การุญ |
| | | หมายเหตุ: | PR-BEC |
|
| 72 | | พุธ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร2-217 | ปราบไตรจักร2 | C | 60 | 55 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ลลิตา จิตต์การุญ |
| | | หมายเหตุ: | ISC-BEC |
|
| 73 | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | QS 3207 | QS | C | 60 | 56 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.พุดตาน พันธุเณร ผศ.ดร.ภคพร วัฒนดำรงค์ |
| | | หมายเหตุ: | Econ-BEC |
|
| 74 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | QS 2208 | QS | C | 61 | 56 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ลลิตา จิตต์การุญ |
| | | หมายเหตุ: | MC-BEC |
|
| 76 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ED 1104 | ED 1 | L | 26 | 25 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ภูฟ้า เสวกพันธ์ |
|
| 77 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ED 1103 | ED 1 | L | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ทักษ์ อุดมรัตน์ |
|
| 78 | | พุธ | 15:00-16:50 | ED 2205 | ED 2 | L | 32 | 32 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Vincent Busaing(CLOSE) Martinez |
|
| 79 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ED 2205 | ED 2 | L | 29 | 29 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ทำรงลักษณ์ เอื้อนครินทร์ |
|
| 80 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | ED 2108 | ED 2 | L | 24 | 23 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.กอบสุข คงมนัส |
|
| 81 | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | ED 1104 | ED 1 | L | 27 | 27 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ภูฟ้า เสวกพันธ์ |
|
| 82 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS 4111 | QS | L | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ดุษฎี(CLOSE) รุ่งรัตนกุล |
|
| 83 | | อังคาร | 13:00-14:50 | QS 3302 | QS | L | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พัทธชนก กิติกานันท์ |
|
| 84 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2101 | QS | C | 44 | 39 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พัทธชนก กิติกานันท์ |
|
| 85 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2101 | QS | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พัทธชนก กิติกานันท์ |
|
| 86 | | อังคาร | 10:00-11:50 | QS 4206 | QS | L | 46 | 46 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พัทธชนก กิติกานันท์ |
|
| 87 | | พุธ | 15:00-16:50 | QS 2208 | QS | C | 46 | 46 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พัทธชนก กิติกานันท์ |
|
| 88 | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | QS 4208 | QS | C | 63 | 62 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ทิวากร แก้วมณี |
|
| 89 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ทิวากร แก้วมณี |
| | | หมายเหตุ: | คณะแจ้งปิดรายวิชา |
|
| 90 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | L | 51 | 36 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อนงค์พร ไศลวรากุล |
| | | หมายเหตุ: | CSIT |
|
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ)(ตรีควบโท) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ศุกร์ | 16:00-17:50 | MD 233 | MD | L | 26 | 26 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ดวงพร ทองน้อย ผศ.ร.ท.หญิง ดร.สายศิริ(CLOSE) มีระเสน |
|