รายชื่อนิสิต
รายวิชา001331 : Social Innovation
กลุ่ม1
วิทยาเขตพิษณุโลก
ระดับการศึกษา ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ)
ปีการศึกษา 2563 ภาคการศึกษาที่ 2
ดึงข้อมูลนิสิตสู่    
ลำดับ รหัสชื่อหลักสูตรสถานภาพ
 คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม
1 63160145 นางสาวกรวรรณ ทาเกิด วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร)10
2 63160220 นางสาวกันติชา นุชม่วง วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร)10
3 63160237 นายกัมพล มะโนสา วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร)10
4 63160367 นายโกเมทร์ อินชมะ วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม)10
5 63160404 นางสาวจตุภรณ์ สุวรรณโชติ วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร)10
6 63161173 นางสาวณัฐธิดา พันบุญ วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม)10
7 63161937 นางสาวนริศรา กาสา วท.บ. (เกษตรแม่นยำ)10
8 63161982 นางสาวนัฐกมล เมฆสุวรรณ์ วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร)10
9 63161999 นางสาวนัณธิชา ซิ้มประเสริฐ วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร)10
10 63162002 นางสาวนันทิพร กอบแก้ว วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร)10
11 63162163 นางสาวเบญจวรรณ หิรัญหลวง วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร)10
12 63162613 นางสาวพัชรพร เงินคำมูล วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร)10
13 63162644 นางสาวพิจิตรา เลิกอินทร์ วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร)10
14 63162651 นายพิชชญาน พิศดาร วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม)10
15 63162668 นายพิชชากร พิศดาร วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม)10
16 63162965 นายภูริธัช โพธิ์ชัย วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร)10
17 63163016 นายมิกดัร หลังสกุล วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร)10
18 63163146 นายรัชพล หยัดเรียน วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร)10
19 63163177 นางสาวรัตนา ศรีช้าง วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร)10
20 63163184 นางสาวรัตนาภรณ์ ไชยเชษฐ์ วท.บ. (เกษตรแม่นยำ)10
21 63163252 นายรุตถิโก มากสาคร วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร)10
22 63163320 นายวรเมธ คงเงิน วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร)10
23 63163351 นางสาววรรณยุดา บวบมี วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม)10
24 63163559 นางสาววีรดา แย้มยิ้ม วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร)10
25 63163603 นางสาวศศิวิมล บุญทวี วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร)10
26 63163764 นายศิริวัฒน์ สกุลไทย วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร)10
27 63163788 นายศุภโชค พลสวัสดิ์ วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร)10
28 63163818 นางสาวศุภลักษณ์ หวานฉ่ำ วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร)10
29 63163894 นางสาวสโรชา สดชื่น วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร)10
30 63164037 นางสาวสุทธิตา ผดาวัลย์ วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร)10
31 63164082 นางสาวสุพิชชา พิทักษ์ทิม วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร)10
32 63164181 นางสาวเสาวรี บุญโสภณ วท.บ. (เกษตรแม่นยำ)10
33 63164242 นางสาวอธิชา เจนวิจิตรสกุล วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร)10
34 63164297 นางสาวอนุสยา พรมมินทร์ วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร)10
35 63164457 นางสาวอริสา กองวงษ์ วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร)10
36 63164754 นายเจษรินทร์ ใจดี วท.บ. (ภูมิศาสตร์)10
37 63164891 นางสาววรัญญา ขุมบุญโต วท.บ. (ภูมิศาสตร์)10
 คณะวิทยาศาสตร์
38 63310151 นางสาวกนกวรรณ ทับทิมศรี วท.บ. (ชีววิทยา)10
39 63310311 นางสาวกฤษยภรณ์ อินตะสาร วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์)10
40 63310670 นายจอมทรัพย์ โรจน์พวง วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ)10
41 63310885 นางสาวเจตนิพิฐ อินกันยา วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ)10
42 63310939 นางสาวชฎาพร ตองกลิ่น วท.บ. (คณิตศาสตร์)10
43 63310984 นายชนสิษฎ์ อำภวัน วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ)10
44 63311004 นางสาวชนิดา สารเถื่อนแก้ว วท.บ. (คณิตศาสตร์)10
45 63311059 นายช่อนพคุณ เลาหพิบูลรัตนา วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์)10
46 63311165 นายฐณวัฒน์ ชัยกิตติสมบูรณ์ วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ)10
47 63311189 นางสาวฐานนันท์ วงษ์ไพศาล วท.บ. (ชีววิทยา)10
48 63311202 นางสาวฐิติชญา เสนามนตรี วท.บ. (ชีววิทยา)10
49 63311516 นางสาวณัฐริการ์ ฤทธิ์เอี่ยม วท.บ. (เคมี)10
50 63311738 นางสาวธนธรณ์ คำมุข วท.บ. (เคมี)10
51 63311752 นางสาวธนพร ธนะไชย วท.บ. (ชีววิทยา)10
52 63311783 นางสาวธนพร บุญธรรม วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์)10
53 63311851 นางสาวธนาภรณ์ ภูครองตา วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์)10
54 63311912 นายธราดล สามเกษร วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์)10
55 63311950 นางสาวธัญญาศิริ ศิลป์ส่องสุข วท.บ. (ชีววิทยา)10
56 63312001 นางสาวธัญสิริ เที่ยงอยู่ วท.บ. (เคมี)10
57 63312032 นายธาดาพงศ์ เกษรพรม วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ)10
58 63312056 นางสาวธารินี มาหัวเขา วท.บ. (เคมี)10
59 63312346 นายนันทพงศ์ คงยุทธ์ วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ)10
60 63312520 นางสาวบุญศิริ โตแทนสมบัติ วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์)10
61 63312698 นางสาวปณิตา ชันดา วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์)10
62 63312841 นางสาวปวรรณรัตน์ ศรีกิมแก้ว วท.บ. (ชีววิทยา)10
63 63312926 นางสาวปาลิตา เป็งใจ วท.บ. (ชีววิทยา)10
64 63312995 นายปิยะโชค แสงบุดดี วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ)10
65 63313091 นางสาวพรรณนิภา ทับใจดี วท.บ. (ฟิสิกส์)10
66 63313206 นางสาวพวงทอง ปราบปราม วท.บ. (คณิตศาสตร์)10
67 63313213 นางสาวพวงทอง ไตรเมฆนิกร วท.บ. (ชีววิทยา)10
68 63313251 นางสาวพัชราภา อิศาสตร์ วท.บ. (เคมี)10
69 63313312 นางสาวพันดาว แข็งขัน วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ)10
70 63313404 นายพีรวิชญ์ รอดสุขเจริญ วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์)10
71 63313411 นายพีระ บุญวราเดชา วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ)60
72 63313534 นางสาวภัทรภรณ์ รอดกำเนิด วท.บ. (เคมี)10
73 63313619 นางสาวมณฑิตา พานแก้ว วท.บ. (ชีววิทยา)10
74 63313664 นางสาวมัณฑนา ทองอ้ม วท.บ. (เคมี)10
75 63313718 นางสาวมารยาท ธรรมรัตนาภรณ์ วท.บ. (เคมี)10
76 63313909 นายวชิรพล โตสวัสดิ์ วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ)10
77 63314012 นางสาววรัญญา ดีเทียน วท.บ. (เคมี)10
78 63314029 นางสาววรัญญา มั่งแพร วท.บ. (ชีววิทยา)10
79 63314050 นางสาววรางคณา ชัยวงค์ษา วท.บ. (เคมี)10
80 63314081 นางสาววริศรา ศรีสวัสดิ์ วท.บ. (เคมี)12
81 63314098 นางสาววริศรา นามวงค์ วท.บ. (คณิตศาสตร์)10
82 63314289 นายวีระยุทธ สีทาสังข์ วท.บ. (คณิตศาสตร์)10
83 63314388 นางสาวศลิษา หมู่หลิ่ง วท.บ. (คณิตศาสตร์)10
84 63314432 นางสาวศิริญาภรณ์ บุคควัน วท.บ. (คณิตศาสตร์)10
85 63314562 นางสาวศุภศรี ตองอ่อน วท.บ. (คณิตศาสตร์)10
86 63314654 นายสรวิศ บุญมากาศ วท.บ. (ชีววิทยา)10
87 63314753 นางสาวสายธาร สุขสาม วท.บ. (ฟิสิกส์)10
88 63314883 นางสาวสุดารัตน์ รอดคง วท.บ. (คณิตศาสตร์)10
89 63315057 นางสาวสุภาภรณ์ โพธิยา วท.บ. (คณิตศาสตร์)10
90 63315132 นายเสริมสุข ดำใจดี วท.บ. (เคมี)10
91 63315156 นางสาวโสรยา แป้นจันทร์ วท.บ. (เคมี)10
92 63315293 นางสาวอมรรัตน์ กำจาย วท.บ. (เคมี)10
93 63315514 นางสาวอารียา แสงเงิน วท.บ. (เคมี)10
94 63315521 นางสาวอารียา ภาคพาไชย วท.บ. (เคมี)10
95 63315576 นางสาวอิสริยา อิ่มทอง วท.บ. (ชีววิทยา)10
96 63315897 นางสาวจุฑามาศ โชคพรประเสริฐ วท.บ. (เคมี)10
97 63316160 นางสาวธัญวรัตน์ จิรัฏฐิติกาล วท.บ. (ฟิสิกส์)10
98 63316719 นายเสี่ยวลอง ตรงต่อกิจ วท.บ. (ชีววิทยา)10
 คณะวิศวกรรมศาสตร์
99 63360088 นางสาวกนกอร แดงดี วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม)10
100 63360330 นางสาวกัญญารัตน์ เสียงไพเราะ วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม)10
101 63360347 นางสาวกัญญารัตน์ ตั้งศรีวงศ์ วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม)10
102 63360552 นางสาวกุลธิดา อินต๊ะพรม วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม)10
103 63360682 นางสาวขวัญเรขา อเนกสุข วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์)10
104 63360743 นางสาวคิรากรณ์ วีระพาณิชย์ วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม)10
105 63360873 นางสาวจันจิรา ปราบวิลัย วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ)10
106 63360941 นายจารุกิตติ์ นวมขำ วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ)10
107 63361245 นางสาวชนกนันท์ การเกษ วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ)10
108 63361252 นางสาวชนชา อ่อนงาม วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ)10
109 63361351 นายชยากร ชูพันธ์ วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี)10
110 63361443 นางสาวชัชชา จันทรา วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ)10
111 63361542 นางสาวชุติมาศ หะธรรมวงษ์ วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ)10
112 63361764 นายณรงค์ จันสีดา วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี)10
113 63361894 นางสาวณัฐณิชา ดุษฎีพาณิชย์ วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล)10
114 63361979 นางสาวณัฐพร พิมพา วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ)10
115 63362327 นายทัชชกร ยิ้มเนียม วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี)10
116 63362679 นายธนาธิป ศรีเดช วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ)10
117 63362877 นายธีรเทพ ศรีรดล วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล)10
118 63362952 นายธีรวุฒิ ศรีดัน วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล)10
119 63362969 นายธีรศักดิ์ มหาราช วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล)10
120 63363218 นายนฤสรณ์ พานิช วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล)10
121 63363317 นางสาวนันทกรานต์ แสนคำลือ วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี)10
122 63363461 นางสาวนิรัชพร จิตตวิมล วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา)10
123 63363508 นางสาวเนตรนภา ชำนาญเวช วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี)10
124 63363850 นางสาวปัทมพร ติลา วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ)10
125 63363973 นางสาวปุณฑริกา ริมนก วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ)10
126 63364796 นายภาณุพงศ์ แฝงวัด วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ)10
127 63364833 นายภานุพงศ์ จันทะ วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ)10
128 63365410 นายเรืองชัย ประกอบเพ็ชร วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ)10
129 63365441 นางสาวลลิตา วังทะเลหมอก วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ)10
130 63365472 นายวงศกร เผ่าสวัสดิ์ วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี)10
131 63365618 นายวรศาสตร์ ศรีวิชา วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ)10
132 63365717 นางสาววริศษา คำภิโร วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม)10
133 63365731 นางสาววะระนัน คำภิระ วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ)10
134 63366035 นายศราวุธ สารีบุตร วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ)10
135 63366042 นางสาวศริญญา จิ๋วเทศ วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี)10
136 63366103 นางสาวศศิภรณ์ อยู่ม่วง วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี)10
137 63366363 นางสาวศุภิสรา ชื่นเอี่ยม วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ)10
138 63366608 นายสิราวุฒิ เกิดหลำ วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม)10
139 63366882 นายสุทธิภัทร ชนะวงษ์ วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ)10
140 63366929 นายสุธิพงษ์ กลอนกลาง วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี)10
141 63366981 นางสาวสุนิสา ฉิมพาลี วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี)10
142 63367469 นางสาวอภิสรา อุตตสุรดี วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ)10
 คณะศึกษาศาสตร์
143 63410363 นายกิติศักดิ์ นกเพ็ชร์ กศ.บ. (ภาษาไทย)10
144 63410615 นายจิรภัทร์ เพ็ชรวิจิตร กศ.บ. (คอมพิวเตอร์)10
145 63411964 นายนภดล ศิริวุธ กศ.บ. (ภาษาไทย)10
146 63412732 นางสาวพัชชา ด้วงทั่ง กศ.บ. (ภาษาไทย)10
147 63412794 นางสาวพิชญนันท์ จันทรศานติ กศ.บ. (ภาษาไทย)10
148 63412817 นายพิชญุตม์ เตชะไตรภพ กศ.บ. (ภาษาไทย)10
149 63412848 นางสาวพิมพกานต์ เกิดสุข กศ.บ. (ภาษาไทย)10
150 63413104 นางสาวมนทกานติ แก้วน้ำคำ กศ.บ. (เคมี)10
151 63413197 นางสาวรวิภา สุกางโฮง กศ.บ. (ภาษาไทย)10
152 63413609 นางสาววิชญ์ปภา ดาวแดน กศ.บ. (คอมพิวเตอร์)10
153 63413623 นางสาววิชุดา ศรีวงษา กศ.บ. (ภาษาไทย)10
154 63413906 นางสาวศุภิสรา ชวติรัตน์ กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ)10
155 63413937 นางสาวสกุลกาญจน์ พันธ์พุทธ กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ)10
156 63413999 นางสาวสโรฌา กรรณิกา กศ.บ. (ภาษาไทย)10
157 63414170 นางสาวสุชานันท์ ยะขาว กศ.บ. (ภาษาไทย)10
158 63414231 นายสุทธิภัทร หลักแหลม กศ.บ. (ภาษาไทย)10
159 63414415 นางสาวเสาวลักษณ์ แซ่จิ้ว กศ.บ. (คอมพิวเตอร์)10
160 63414613 นางสาวอริศรา พะโยม กศ.บ. (คอมพิวเตอร์)10
161 63414712 นางสาวอัยดาฟัรฮาน สาและ กศ.บ. (ชีววิทยา)10
162 63414774 นางสาวอารียา เพิ่มเขตรกรรม กศ.บ. (ภาษาไทย)10
 คณะแพทยศาสตร์
163 63460016 นางสาวกรณัฐ ปกครอง พ.บ.10
164 63460054 นายกันณวัฒน์ จันรุน พ.บ.10
165 63460153 นางสาวจินต์จุฑา พจน์พงศ์สรรค์ พ.บ.10
166 63460177 นายจีรศักดิ์ จิตรผูก พ.บ.10
167 63460207 นายชนภัทร ปิยจรรยา พ.บ.10
168 63460238 นางสาวชุติมณฑน์ สินนอก พ.บ.10
169 63460269 นางสาวญาณิศา จันทรมิล พ.บ.10
170 63460283 นางสาวณัชชา อมรวิริยะ พ.บ.10
171 63460290 นางสาวณัฎฐ์นรี ศิริวัฒนกุลรติ พ.บ.10
172 63460368 นางสาวณัฐนิชา ดวงจันทร์ พ.บ.10
173 63460382 นางสาวณิชากมล อารยะถาวร พ.บ.10
174 63460443 นางสาวธนพร ชูช่วย พ.บ.10
175 63460467 นายธนัช แดงวิจิตรวรกุล พ.บ.10
176 63460474 นายธนัท สารเจริญ พ.บ.10
177 63460498 นางสาวธมนวรรณ ตาวงค์ พ.บ.10
178 63460573 นางสาวนวพร กงคำ พ.บ.10
179 63460634 นายปพนสรรค์ สมบูรณ์ พ.บ.10
180 63460665 นางสาวปรียานุช อุดมประสิทธิ์ พ.บ.10
181 63460689 นางสาวปาณเฑวี นนทสุต พ.บ.10
182 63460726 นายปิยะสิริ สิริสุข พ.บ.10
183 63460740 นายพงศ์ภรณ์ ภารไสว พ.บ.10
184 63460764 นางสาวพรรษมน ผดุงกุล พ.บ.10
185 63460795 นายพสธร วนรัตน์วิจิตร พ.บ.10
186 63460825 นางสาวพิจิตรเลขา ฟุ้งเฟื่อง พ.บ.10
187 63460849 นางสาวภัสนันท์ จันทร์เถร พ.บ.10
188 63460856 นางสาวภาวิดา วงศ์กังแห พ.บ.10
189 63460894 นายรัฐนนท์ เรืองแก้ว พ.บ.10
190 63460962 นางสาวศริญญา วันทิ พ.บ.10
191 63460986 นางสาวศิริรัตน์ จันทร์สอน พ.บ.10
192 63461006 นายศุภวิชญ์ สุรพรไพบูลย์ พ.บ.10
193 63461020 นายเศรษฐศาสตร์ สีชุมภู พ.บ.10
194 63461051 นายสาริน ภูรินินนาท พ.บ.10
195 63461105 นางสาวสุพิชชา นาควิจิตร พ.บ.10
196 63461143 นายสุรเดช โฆษิตานนท์ พ.บ.10
197 63461198 นางสาวอินทิรา อินทร์ทรา พ.บ.10
 คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์
198 63520024 นางสาวกชพร มีเมตตา วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์)10
199 63520543 นายจิตรตฤณ คำตระพล วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์)10
200 63521014 นางสาวญาณินท์ นาคน้อย วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์)10
201 63521021 นางสาวญาณิศา วงศ์อุไร วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์)10
202 63521243 นางสาวณัฐชยา ดรพาเหลา วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์)10
203 63521281 นางสาวณัฐธศร เจริญ วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์)10
204 63521342 นายณัฐพงศ์ เกตุนอก วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์)10
205 63521380 นางสาวณัฐริกา คลังเพชร วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์)10
206 63521434 นายณัฐวุฒิ โสมบุญมา วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์)10
207 63523018 นางสาวพิมพา แสมลิ วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์)10
208 63523070 นางสาวแพรรุ้ง อาจวาที วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์)10
209 63523155 นางสาวภัทราพร ผลประเสริฐ วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์)10
210 63523186 นางสาวภัสสร ศุภวาลย์ วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์)10
211 63523285 นางสาวมันตา เกิดพิทักษ์ วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์)10
212 63523810 นางสาววิภาวรรณ ทองดี วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์)10
213 63524138 นายศุภสวัสดิ์ ไชยเขียว วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์)10
214 63524329 นางสาวสิริมาศ บางยิ้ม วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์)10
215 63524336 นางสาวสิริวรางค์ สุวรรณคีลี วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์)10
216 63524350 นางสาวสิริวิมล วันมา วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์)10
217 63524374 นางสาวสุกัญญา โกสากุล วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์)10
218 63524978 นางสาวอารียา แนบเนียร วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์)10
 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ
219 63264737 นางสาวศศิณานนท์ เนินพลับ ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม)10
220 63710036 นายกมลภัทร์ ภาชนะทอง สถ.บ.10
221 63710197 นายเกษม จงจิตร สถ.บ.10
222 63710210 นายจตุวัฒน์ นกไทย สถ.บ.10
223 63710333 นายเจษฎาพร บุญกรม สถ.บ.10
224 63710401 นางสาวชนิสรา เพ็ชรวารี สถ.บ.10
225 63710487 นายชินภัค ชัชชวลิตสกุล สถ.บ.10
226 63710531 นางสาวฑิฆัมพร สมใจ สถ.บ.10
227 63710579 นายณภัทร จั่นตอง สถ.บ.10
228 63710685 นายณัฐวุฒิ ทามาตย์ สถ.บ.10
229 63710739 นางสาวทัดชากร ทุมมาจันทร์ สถ.บ.10
230 63710760 นายธนดล ทองมา ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์)10
231 63710791 นายธนวรรฒ สวัสดิดล ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม)10
232 63710814 นายธนวัฒน์ คะเนนอก สถ.บ.10
233 63710852 นายธเนศวร ช่างนาวา สถ.บ.10
234 63710883 นายธราดล อูปคำ สถ.บ.10
235 63710906 นางสาวธัญญารักษ์ จรีทรัพย์ สถ.บ.10
236 63710937 นายธิติพัทธ์ ไล่กสิกรรม ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม)10
237 63710999 นางสาวนภัสสร นาคะเกตุ ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม)10
238 63711033 นางสาวนันท์นภัส จั่นผ่อง ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม)10
239 63711132 นายบดี บำบัดทุกข์ สถ.บ.10
240 63711200 นางสาวปรภาว์ ดำสนิท ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์)10
241 63711217 นางสาวปรมา ศรีสงคราม สถ.บ.10
242 63711262 นางสาวปัณฑิกา มาง้าว ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม)10
243 63711279 นางสาวปัณณพร เรืองขำ สถ.บ.10
244 63711392 นางสาวพรพิมล แซ่จ๋าว ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม)10
245 63711422 นางสาวพัชญ์ทิตา จำปาเงิน สถ.บ.10
246 63711484 นางสาวพิมพกานต์ ชินเทพ สถ.บ.10
247 63711491 นางสาวพิมพ์พลอย แซ่ผัวะ สถ.บ.10
248 63711507 นายพิสุทธิ์ ศิลา ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์)10
249 63711521 นายพีรพัฒน์ พระทองคำ ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม)10
250 63711583 นางสาวภัทรพร อุปถัมชาติ สถ.บ.10
251 63711590 นางสาวภัทรภร สุขการ สถ.บ.10
252 63711675 นายมานพ กลิ่นทอง สถ.บ.10
253 63711774 นางสาวฤทัยวรรณ รัศมีจันทร์ สถ.บ.10
254 63711880 นายศรัณยพงศ์ บัวเผื่อน ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์)10
255 63711897 นางสาวศรัณย์พร พึ่งบุญ สถ.บ.10
256 63712054 นางสาวสุธาสินี ไชยพันธุ์ สถ.บ.10
257 63712061 นางสาวสุนิสสา นิลศาสตร์ สถ.บ.10
258 63712085 นางสาวสุลัคณา ธรรมเอื้อวิบูลย์ ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์)10
259 63712115 นางสาวอนุธิดา จิวแส สถ.บ.10
260 63712122 นายอภิพงศ์พันธ์ ปันผสม สถ.บ.10
261 63712214 นายเอกณัฏฐ์ สุยะตุ่น สถ.บ.10
262 63712245 นางสาวเอมิกา มันจันดา สถ.บ.10
263 63712269 นายปวเรศ อินกลิ่น สถ.บ.10
264 63712283 นางสาวฐิติรัตน์ เฮงรวมญาติ ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม)10
265 63712313 นางสาวพิมพรรณ แสงแปลง ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์)10
 คณะนิติศาสตร์
266 63190128 นางสาวกนกวรรณ เถาวัลย์ น.บ.10
267 63190135 นางสาวกมลลักษณ์ ตาแสนแก้ว น.บ.10
268 63190173 นางสาวกรรทิกา วงค์แก้ว น.บ.10
269 63190210 นางสาวกัญจนพร สมบัติ น.บ.10
270 63190227 นางสาวกัญญาณัฐ แสนสม น.บ.10
271 63190272 นางสาวกัณฐิกา นาควิจิตร น.บ.10
272 63190357 นางสาวกีรนันท์ ศรีนวล น.บ.10
273 63190470 นายจักริน ปินตามูล น.บ.10
274 63190647 นายเจตนิพัทธ์ ทองแถว น.บ.10
275 63190661 นางสาวเจนจิรา อนุเคราะห์ น.บ.10
276 63190739 นางสาวชลธิชา ใจไหว น.บ.10
277 63190791 นางสาวชิดชนก ทรัพย์ประเสริฐดี น.บ.10
278 63190913 นางสาวณัชชา น่วมวัฒน์ น.บ.10
279 63190944 นายณัฏฐ์ธวัฒน์ อ่อนแตง น.บ.10
280 63190951 นายณัฏฐพล กุลโสธร น.บ.10
281 63190968 นายณัฏฐภัทร สังข์ทอง น.บ.10
282 63191019 นายณัฐดณัย ผิวพรรณ น.บ.10
283 63191071 นางสาวณัฐสุดา แก้วสีนอ น.บ.10
284 63191125 นางสาวณิรัชชา เดือนดาว น.บ.10
285 63191170 นายทะนงศักดิ์ คำปั้น น.บ.10
286 63191248 นางสาวธนพร หาญสุจริตกุล น.บ.10
287 63191255 นางสาวธนพร สมประสงค์ น.บ.10
288 63191262 นางสาวธนพร บุญกอแก้ว น.บ.10
289 63191293 นายธนรัตน์ ลำพู น.บ.10
290 63191439 นายธัญวิชญ์ พุ่มเเจ้ง น.บ.10
291 63191453 นายธานนท์ มาประเสริฐ น.บ.10
292 63191569 นางสาวนรีกานต์ ลันขุนทด น.บ.10
293 63191637 นางสาวนิชากร ทุเรียนทอง น.บ.10
294 63191705 นางสาวเนตรนารี พุฒสี น.บ.10
295 63191736 นางสาวเบญจมาศ โพธิ์ไทย น.บ.10
296 63191798 นางสาวปริยาภัทร กาตะคุ น.บ.10
297 63191811 นางสาวปาริษา บริบูรณ์ น.บ.10
298 63191828 นางสาวปาล์มรัศมี นพรัตน์ น.บ.10
299 63191842 นางสาวปิยธิดา ดอกคำ น.บ.10
300 63191873 นางสาวปิยาภัทร เทียนขานุ น.บ.10
301 63191880 นางสาวปุญญภัค สุ่มโยง น.บ.10
302 63191897 นางสาวปุณยานุช ประพาพันธ์ น.บ.10
303 63191910 นายพงษ์ศักดิ์ มากวิจิตร์ น.บ.10
304 63191996 นางสาวพลอยชมภู ศรีราชเลา น.บ.10
305 63192054 นางสาวพัณณิตา เส็งขำ น.บ.10
306 63192092 นางสาวพิชญา ทองไทย น.บ.10
307 63192108 นางสาวพิชญาภัค นรายศ น.บ.10
308 63192122 นางสาวพิชดา เพ็ญจันทร์ น.บ.10
309 63192139 นายพิชิตชัย เกตุอินทร์ น.บ.10
310 63192283 นางสาวภัทรดา คร้อยเชียงของ น.บ.10
311 63192306 นายภัทรพล ชำนิถิ่นเถื่อน น.บ.10
312 63192429 นายภูรินทร์ จันทร์แพ น.บ.10
313 63192443 นายภูสิทธิ ใบไพศาล น.บ.10
314 63192474 นางสาวมนัสนันท์ เกตุนิล น.บ.10
315 63192511 นางสาวมุธิตา ทัดปอย น.บ.10
316 63192542 นายยุติธรรม ศรีม่วง น.บ.10
317 63192559 นางสาวยุวดี คุ้มบำรุง น.บ.10
318 63192627 นายรุจิภาส กระต่ายเทศ น.บ.10
319 63192764 นางสาววริศรา บัวบุตร น.บ.10
320 63192863 นางสาววิมลพรรณ ศิริรัตนรักษ์ น.บ.10
321 63192900 นางสาววิษาณัช พงษ์เจริญ น.บ.10
322 63193037 นางสาวศศิวิมล สานา น.บ.10
323 63193235 นางสาวสิริวิมล พวงเงิน น.บ.10
324 63193242 นางสาวสิโรธร เสือแพร น.บ.10
325 63193266 นายสุกฤษฎิ์ ผลรัตน์ น.บ.10
326 63193365 นางสาวสุปาณี จงเพียร น.บ.10
327 63193464 นางสาวสุวิมล จินะการ น.บ.10
328 63193471 นางสาวสุวิสา ศรีสว่าง น.บ.10
329 63193488 นางสาวเสาวลักษณ์ โทสูงเนิน น.บ.10
330 63193532 นายอธิบดี นามอาญา น.บ.10
331 63193549 นางสาวอนัญญา ซิวพร น.บ.10
332 63193587 นางสาวอภิญญา ชูเฉลิม น.บ.10
333 63193594 นางสาวอภิญญา เพชรสะแก น.บ.10
334 63193624 นางสาวอมรรัตน์ หมื่นใจมั่น น.บ.10
335 63193679 นางสาวอรัญญา ไพศาลย์ น.บ.10
336 63193693 นางสาวอริษา ทองทับ น.บ.10
337 63193709 นางสาวออชุดา สาระไกร น.บ.10
338 63193754 นางสาวอัญชิสา อินเสือ น.บ.10
339 63193808 นางสาวอุไรวรรณ สรรพคุณ น.บ.10
340 63240540 นายจิรโรจน์ เจริญสุข น.บ.10
 คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร
341 63340516 นางสาวกัณฐมณี ชยานนท์ วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์)10
342 63340684 นายการัณยภาส แซ่เติ๋น วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์)10
343 63342886 นางสาวณิชารีย์ อัครพัฒน์ วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์)10
344 63343845 นางสาวนภาพร ขาวสวย วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์)10
345 63344323 นางสาวบุญนำพา ทองมาก วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์)10
346 63345139 นายพงศ์สยาม คมคาย วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์)10
347 63346242 นางสาวภัทรานิษฐ์ คงอยู่ วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์)10
348 63346464 นางสาวมัญฑิตา รักวนิชย์ วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์)10
349 63346556 นางสาวเมธาวี อินทะชัย วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์)10
350 63346785 นางสาวรักษิตา พุทธวงศ์ วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์)10
351 63347553 นายวีรภัทร คล้ายแท้ วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์)10
 คณะสังคมศาสตร์
352 63240083 นางสาวกนกทิพย์ ถึงพด ร.บ.10
353 63240106 นางสาวกนิษฐา ไวยดารา วท.บ. (จิตวิทยา)10
354 63240212 นางสาวกัญญาณัฐ แก้วโก วท.บ. (จิตวิทยา)10
355 63240250 นางสาวกันย์ลภัส ศรีใจวงศ์ วท.บ. (จิตวิทยา)10
356 63240328 นายกิตติศักดิ์ สุขสลุง ร.บ.10
357 63240342 นางสาวกุลชานันท์ มีเมตตา ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์)10
358 63240373 นางสาวเกวลิน เป็นดี ศศ.บ. (พัฒนาสังคม)10
359 63240410 นางสาวแก้วเก้า ชม้อยเดชานันท์ วท.บ. (จิตวิทยา)10
360 63240496 นางสาวปรีดิ์ชญาภา แรตสอน ร.บ.10
361 63240519 นางสาวจารุโภ ละออศรี ร.บ.10
362 63240557 นางสาวจิราพร ว่องไว ศศ.บ. (พัฒนาสังคม)10
363 63240632 นางสาวชนากานต์ ฉิมพานิช วท.บ. (จิตวิทยา)10
364 63240656 นางสาวชนาพร สุขสว่าง ศศ.บ. (พัฒนาสังคม)10
365 63241035 นางสาวณัฐกมล แข็งเขตการณ์ ร.บ.10
366 63241219 นางสาวณิชกานต์ ชัยลังกา ศศ.บ. (พัฒนาสังคม)10
367 63241240 นางสาวดวงแพร ธรรมลังกา ร.บ.10
368 63241424 นางสาวธัญญลักษณ์ สุขมนต์ ศศ.บ. (พัฒนาสังคม)10
369 63241486 นายธีรภัทร อ่อนสะเดา ร.บ.10
370 63241578 นางสาวนภสร ประพฤติธรรม วท.บ. (จิตวิทยา)10
371 63242087 นางสาวเปรมณีย์ ธารานนท์ ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์)10
372 63242162 นางสาวพรรณสิริ พิเดช ศศ.บ. (พัฒนาสังคม)10
373 63242278 นางสาวพัณณิตา ขันแข็ง ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์)10
374 63242322 นางสาวพิชญา คำประเสริฐ วท.บ. (จิตวิทยา)10
375 63242773 นางสาวรัตนาวดี จรัสพิริยโชค วท.บ. (จิตวิทยา)10
376 63242780 นางสาวรินทร์ลภัส ภวัฒน์กุลภาคย์ วท.บ. (จิตวิทยา)10
377 63242797 นางสาวรุจีรัตน์ พรมอยู่ ร.บ.10
378 63242834 นางสาววชิราภรณ์ โมคมูล ร.บ.10
379 63242926 นางสาววัชรีพร ทะเรือน วท.บ. (จิตวิทยา)10
380 63243046 นางสาวศราลักษณ์ ดีอินต๊ะ ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์)10
381 63243237 นางสาวสิริวรรษา วงค์โห้ ร.บ.10
382 63243336 นางสาวสุธาสินี บรรจง ร.บ.10
383 63243343 นางสาวสุธาสินี อ่ำเอี่ยม ร.บ.10
384 63243381 นางสาวสุพรรณิการ์ ฟักกลิ่ม ร.บ.10
385 63243404 นางสาวสุพรรษา จันทิมา ศศ.บ. (พัฒนาสังคม)10
386 63243701 นางสาวอัชฎาภรณ์ ไวทยพิเชษฐ ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์)10
387 63244456 นายวชิรพงค์ ประเสริฐสงค์ ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์)10
สถานภาพ :
  • 10=กำลังศึกษา 11=รักษาสภาพ 12=ลาพัก 13=ถูกสั่งพัก 21=พ้นสภาพ (ไม่ชำระเงินค่าลงทะเบียนเรียน) 22=พ้นสภาพ (ไม่มาลงทะเบียนเรียน)
  • 40=สำเร็จการศึกษา 41=สิ้นสุด[ผู้เข้าร่วมศึกษา] 42=ผ่าน[ปรับพื้นภาษาไทย]
  • 50=พ้นสภาพ-ผลการเรียน 51=พ้นสภาพ-รายงานตัวแต่ไม่ชำระเงิน 52=พ้นสภาพ-หมดระยะเวลาศึกษา 53=พ้นสภาพ--ขาดคุณสมบัติ 54=พ้นสภาพ--ขาดลงทะเบียนเกิน 2 ปี 55=พ้นสภาพ--ลาพักติดต่อกัน 2 ภาคเรียนปีการศึกษาแรก โดยไม่มี นก. 56=พ้นสภาพ-ไม่ผ่านภาษาอังกฤษ
  • 60=ลาออก 61=ตัดโอน 62=ย้ายสาขา 63=โอนย้ายข้ามสถาบัน
  • 70=ไล่ออก(กระทำความผิดร้ายแรง) 71=ถูกถอนชื่อ
  • 80=เสียชีวิต
  • 90=ไม่มารายงานตัว 91=รายงานตัวการเป็นนิสิต 92=ประกาศสำรองการเป็นนิสิต 93=ขาดสอบสัมภาษณ์ 94=ประกาศผ่านข้อเขียน 95=สละสิทธิ์ 96=ยกเลิกกลับเข้าศึกษาใหม่ 98=ตัดจำแนกออก (ม.พะเยา) 99=ตัดจำแนกออก / ยอดยกมา
  •         
        - การแสดงผลที่เหมาะสมแนะนำให้ใช้ browser เป็น Internet Explorer Version 5.0 ขึ้นไป
          และขนาดความกว้างหน้าจอ (Screen Area) เป็น 1024x768 pixels
     
    งานทะเบียนนิสิตและประมวลผล กองบริการการศึกษา มหาวิทยาลัยนเรศวร
    เลขที่ 99 หมู่ 9 ตำบลท่าโพธิ์
    อำเภอเมือง จังหวัดพิษณุโลก 65000

    โทรศัพท์
    • 055-968-310 ถึง 11 (ฝ่ายระบบทะเบียนออนไลน์)
    • 055-968-312 (ฝ่ายจัดตารางเรียน/สอน)
    • 055-968-314 ถึง 15 (ฝ่ายทะเบียนนิสิต)
    • 055-968-324 (เคาน์เตอร์)